สมัครสมาชิก สาระดีดี.คอม รวมพลคนสอบราชการ ด้วยไอดีและพาสเวิร์ดของ facebook เพียงแค่ กด

งานราชการที่เปิดสอบและรับสมัครสอบ ณ วันนี้

งานราชการที่เปิดสอบวันนี้ อัพเดตทุกวัน

รายละเอียดงานอื่นๆ Click --- > งานราชการ อัพเดตทุกวัน

Home UpdateTopic Chat Online  Content  Job  Product Facebook

โปรดติดตาม เราได้ที่ facebook กลุ่ม สาระดีดี.คอม BY ADMIN BANNER 4

สาระดี งานราชการ สอบราชการ สอบท้องถิ่น 56 เปิดสอบราชการ สมัครงานราชการ สอบบรรจุราชการ ข้อสอบเรียนปริญญาโท สอบภาค ก สอบนายร้อย สอบตำรวจ ปลัดอำเภอ สอบ ปปส. สอบ กรมศุลกากร สอบ กพ. ศูนย์รวมข่าวการสอบราชการ พนักงานราชการ คู่มือสอบราชการ หนังสือติวสอบราชการ แนวข้อสอบ หนังสือติวราชการ สอบ ภาค ข กพ. เทคนิคสอบสัมภาษณ์ราชการ หางานราชการ สอบ อบต. สอบ เทศบาล สอบ อบจ. ลูกจ้างชั่วคราว สอบ ครู เปิดสอบครูอัตราจ้าง ข่าวโอนย้ายข้าราชการ ตำแหน่งว่างราชการ เงินเดือนข้าราชการบรรจุใหม่ ค่าครองชีพชั่วคราว รวมแหล่งงานราชการ ศูนย์ข้อมูลข่าวสาร การสอบราชการ สอบนิติกร สอบนักสืบสวนสอบสวนปฏิบัติการ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ นักพัฒนาทรัพยากรบุคคล สรรพากร ประกันสังคม นักวิชาการการเงินและบัญชี นักพัฒนาชุมชน นักวิชาการศึกษา นักวิชาการศาสนา นักจัดการงานทั่วไป เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป นักวิชาการแรงงาน เจ้าหน้าที่ธุรการ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ นายช่างไฟฟ้า วิศวกร เจ้าหน้าที่ฝึกอบรม DSI ปปง. ปปท.สอบสำนักข่าวกรองแห่งชาติ ติวสอบราชการฟรี แนวข้อสอบฟรี โฆษณาฟรี 

สมัครสมาชิก สาระดีดี.คอม รวมพลคนสอบราชการ ด้วยไอดีและพาสเวิร์ดของ facebook เพียงแค่ กด

Ads@admin 10-21

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล นักสืบสวนสอบสวน ป.ป.ท.  (อ่าน 48439 ครั้ง)

อยากทราบ

• บุคคลทั่วไป
Re: รวมพล นักสืบสวนสอบสวน ป.ป.ท.
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 02:28:27 AM »
ที่บอกว่าเรียกรอบสองเดือนตุลาคม คือเดือนตุลาคมปี2555 หรือ 2556 ครับ

ขอข้อมูล

Re: รวมพล นักสืบสวนสอบสวน ป.ป.ท.
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 11:20:12 AM »
อยากรู้ว่าตำแหน่งนักสืบฯ ของ ปปท. ครั้งที่แล้ว เค้าเรียกบรรจุกี่ตำแหน่งอ่ะ แล้วปีนี้มีแนวโน้มว่าจะรับเท่าไหร่ อยากรู้จิง รอผู้รู้มาตอบ ^^

ให้ข้อมูล

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 12:54:24 PM »
ปปท. เปิดสอบเองครั้งแรกครับ ท่ีผ่านมามีแต่การขอโอนย้ายเข้ามา

ขอข้อมูล

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 02:28:37 PM »
ขอบคุณมากๆนะคะ ที่ให้ข้อมูล ถ้าเปิดครั้งแรกแล้วบรรจุเยอะๆ กว่าคงดีเน๊าะ

่j

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 04:26:45 PM »
45x  มีลุ้นไหม  ใครมีข่าววงในบอกด้วยครับ

ตอบให้

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 02:22:12 PM »
คิดว่าไม่น่าเรียกถึง 45x ครับ ต้องลุ้นว่ามีหน่วยงานอื่นมาขอใช้บัญชีไหม

sutio

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 01:38:48 PM »
คุณ * คิว * ทำผมใจชื่นขึ้นมาอีกแล้ว ขอให้เป้นจริงทีเถอะและขอให้คุณคิวประสบความสำเร็จเช่นกันครับ.....โดยส่วนตัวผมว่าเพื่อน ๆ ที่เวป สาระดี สุภาพมากนะ ไม่เหมือนบางที ที่กำลังลังวุ่นวายกันอยุ่ (เวปสิงห์ต่าง ๆ) ไม่ได้นินทานะเคยเข้าบ่อยและได้ความรู้เยอะด้วย แต่ทุกวันนี้ไม่กล้าแสดงความเห็นในนั้นแล้ว (กลัวถูกด่า) ขอให้พวกเราเป็นสมาชิกเวปแห่งความสร้างสรรค์และแบ่งปั่นประสบการณ์นะครับ............ว่าแต่ช่วงนี้มี่กรมไหนเปิดสอบบ้างครับ..วุฒินิติศาตร์ (มีอะไรผ่านมาจะคว้าให้หมด)......เวปสาระดีตัวหนังสือเล็กไปหรือเปล่า..เพื่อน ๆ เป็นเหมือนผมบ้างไหมครับ
ใช่ค่ะเห้นด้วยว่าเวบนี้สุภาพ ดิฉันชอบมาติดตามข่าวหรือให้ข่าวในนี้มากกว่า ที่อื่นเหมือนคุณว่าค่ะชอบด่า ว่าเราเอาข่าวลือไปลงมั่ง หรือว่าเราปั่นกระแสมั่งค่ะ เสียความรู้สึกค่ะ จนคิดไม่อยากเอาความคืบหน้าลงอีกแล้วค่ะ ขอใช้ที่นี้ที่เดียวค่ะ

GM

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2012, 07:21:05 PM »

ไม่รู้ว่าจจริงหรือเปล่า (ฟังหูไว้หูนะ) สอบถามเพื่อนก็บอกว่ายังไม่เคยได้ยินข่าวนี้ หรือว่าข่าวยังใหม่อยู่ ( คิดปรอบใจตนเองอีกแล้ว ) ถ้าข่าวนี้เป็นจริง ปปท เรียกบรรจุนักสืบ 460 อัตรา  มันก็มีความเป็นไปได้นะ เมื่อพิจารณาถึงบุคลากรที่มีอยู่ในปัจจบันถือว่ายังน้อยไปด้วยซ้ำ แบ่งให้ ปปส ปปง ดึงไปใช้อีก ...โอ้...บัญชี ปปท คงจะสดใส เพื่อน ๆ นักสืบ ฯ คงได้ฉลองกันเป็นทิวแถวแน่เลย

http://www.perdsorbtoday.com/board_detail.php?nid=16877

http://www.perdsorbtoday.com/board_detail.php?nid=16907

แต่ผมค่อนข้างเชื่อข่าวนี้นะ เพราะผมมีเพื่อนรับราชการที่หน่วยงานแห่งหนึ่ง ( ตำแหน่งใกล้เคียงกัน ) บอกว่าวงในมีข่าวเช่นนี้จริง พวกเราควรหาความรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับ 2 หน่วยงานนี้ไว้ ( ปปส & ปปง ) ไม่ว่าจะเรียกไปประเมิน หรือว่าจะเปิดสอบใหม่ ให้มันพร้อมที่จะสู้และลุยกันต่อครับ
http://www.sara-dede.com/webboard/index.php?topic=1589.0

ผิดถูกอย่าว่ากันเลยนะครับ ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะมาหลอกกัน......เข้าใจดี * หัวอกคนรอ *

ออฟไลน์ แวะมาทักทาย

• ระดับ:ยังไม่ผ่านภาค ก
  • *
  • กำลังใจ: ขอให้บรรจุ 0
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2012, 05:03:42 PM »
ข่าวว่าหน่วยงานนั้น หน่วยงานนี้ จะเรียกใช้บัญชี ปปท นี่คือข่าวล่าสุดที่ได้ จากเว็บ ปปส http://job.oncb.go.th/new/ ส่วน ปปง ยังไม่เห็นครับ ใจร่มๆอย่ารีบ ถ้าสิ่งไหนเป็นของเรามันก็ต้องเป็นของเราวันยันค่ำ แต่ถ้าไม่ใช่ก็ต้องทำใจและสู้กันใหม่ ขอแค่ไม่ท้อและไม่ถอย บาย

j

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 11:57:22 AM »
ตำแน่งนักสืบ   สำหรับผู้ที่ยังไม่เรียกต้องช่วยกันสืบสวนสอบสวน 

เพื่อเป็นการฝึกการทำงานก่อนที่จะได้รับการบรรจุ

ส่วนผู้ที่ได้รับการบรรจุแล้ว มีข่าววงในช่วยบอกต่อด้วยครับ

เป็นกำลังใจให้กับทุกๆคนที่ขึ้นบัญชีครับ

GM

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 07:32:11 PM »

เพื่อน ๆ นักสืบ มีท่านใดได้ไป ปลัด ฯ รอบนี้บ้างครับ  ( บัญชีนักสืบ ฯ ปปท เรียกให้ได้สักครึ่งของ ปลัด ฯ ก็น่าจะดีเน๊าะ )

GM

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 07:34:50 PM »

คุณปลื้ม

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 02:49:52 PM »
ล่าสุด สอบถาม ปปท.แล้ว ปปง.เรียกบัญชี นักสืบสวนสอบสวน ไปอีก 180 คน จริง ยืนยันแล้ว

GM

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 09:32:44 PM »
เรียกไปประเมิน 180 คน 3 : 1 รับจริง 60 คน ใช่หรือเปล่าครับ........เคยได้ยินข่าวทำนองนี้
เท่าที่ทราบเมื่อไม่นานมานี้ ปปง ได้รับอนุมัติอัตราข้าราชการเพิ่มถึง 130 คน น่าจะเรียกได้มากกว่านี้นะครับ ( หมายถึงมากกว่า 60 คนถ้าเป็นจริง )

* ขอบคุณ คุณปลื้มมากครับที่ช่วยส่งข่าว *

ออฟไลน์ นายหลงลืม

• ระดับ:ผ่านภาค ก
  • **
  • กำลังใจ: ขอให้บรรจุ 0
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 02:51:55 PM »
ได้ยินได้ฟังมาเล่าสู่กันฟังครับ
ข่าว ป.ป.ง.ขอใช้บัญชี  :   อยู่ระหว่างการนัดหมายประชุมผู้มีหน้าที่ประเมิน เช่นคณะกรรมการประเมิน  ออกหนังสือแจ้งผู้ประเมินจากบัญชี ป.ป.ท.(ลำดับที่21-200)
                                  สำหรับ พ.ร.บ. ป.ป.ง.แก้ไขเพิ่มเติม(ใหม่) ผ่านสภาแล้ว รอทูลเกล้าฯ  ลงในราชกิจจาฯประกาศใช้ต่อไป
ข่าว ป.ป.ท.   :  อยู่ระหว่างปรับเกลี่ยกำลังเดิมทีมีการขอโอนไปอยู่ ป.ป.ช.     มีการเลื่อนระดับชำนาญการเป็นชำนาญการพิเศษ   มีการดึงผู้บรรจุรุ่นที่1 จากเขตพื้นที่มาประจำส่วนกลาง
                     อาจจะมีการบรรจุเพิ่ม

GM

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 10:13:44 PM »
ขอบคุณ *ตุณนายหลงลืม* ที่ช่วยส่งข่าว ข้อมูลของท่านถือได้ว่าลึกใช้ได้ครับ ทุกวันนี้วางตัวไม่ถูกว่าจะทำอะไรดี - ทบทวนความรู้เพื่อทำงาน ปปท  รอเรียก - หาความรู้เพิ่มเติมเผือ ปปง เรียกประเมิน - หรือฉีกแนวออกไปทุ่มอ่านหนังสือเตรียมสอบหน่วยงานอื่นไปเลย ( หนังสือกองท่วมหัวได้แต่นั่งดู )

ขอตั้งข้อสังเกตุว่า ถ้า ปปง เรียกไปประเมิน ในช่วงนี้ จะตีความได้หรือเปล่าว่า ปปท ไม่สามารถเรียกเพิ่มได้ในช่วงนี้ ไม่ใช่ความผิดของ ปปท แต่อาจติดขัดเรื่องงบประมาณในการเรียกบรรจุทั้ง ๆ ทีต้องการกำลังพลอีกจำนวนมาก (เรียกหมดบัญชียังไม่พอเลย)

ไม่ควรมองข้าม ปปส อาจเปิดสอบช่วงต้นปี ( ได้กลิ่นมาเช่นนั้นครับ ) ขออนุญาตไม่เปิดเผยแหล่งที่มานะครับ

เพื่อน ๆ นักสืบ ฯ มีใครลงสนามสำนักข่าวกรองบ้าง ผมลงนักทรัพย์ ฯ (ขอแนวข้อสอบด้วยครับว่าน่าจะประมาณไหน)

อยากให้เพื่อน  ๆ เข้ามาพูดคุยเพื่อแลกเปลี่ยนกันบ้างครับ

GM

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 05:13:43 PM »

พี่สาวคนนี้มาส่งข่าวอีกแล้ว......นับว่าเป็นข่าวดีแบบสุถ ๆ ในข่วงนี้ครับ.....ถ้าเป็นจริงผมได้แจ้งเกิดด้วยครับ

http://perdsorbtoday.com/board_detail.php?nid=17011

nm

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 07:17:08 PM »
อยากจะเชื่อตามข่าวนี้นะครับ แต่ถ้าวิเคราะห์จากที่ ปปง กำลังเรียกเร็วๆนี้นะ ผมว่าห้วงเวลามันคาบเกี่ยวกันเกินไปเพราะถ้าเร็วๆหมายถึงภายในปีนี้. เรื่อง ปปง เรียกนะเรียกแน่เร็วๆนี้ แต่จะให้ ปปทเรียกด้วยในห้วงเวลาคาบเกี่ยวกันหรือไล่เลี่ยกัน ผมว่าค่อนข้างเป็นไปได้ยากนะครับ ผมว่า(ในความเห็นส่วนตัวนะครับ) ปปทถ้าจะเรียกก็น่าจะหลังปีนี้ไปแล้ว เพราะเท่าที่ตามข่าวจากวงนอก วงในท่าทีการเรียกค่อนข้างนิ่ง ผมเคยซอกแซกถามคนในปปท ทั้งเคยถามตรงๆทั้งตะล่อมถามจากหลายๆคนเรื่องการที่ปปทต้องการกำลังคน คำตอบที่ได้ไม่ค่อยแฮปปี้นัก แต่อย่างไรก็ตามผมยังหวังอยู่ลึกๆนะครับ ว่าบางครั้งแม้คนวงในอาจไม่รู้อะไรทั้งหมดก็ได้ อาจจะรู้แค่เรื่องเฉพาะหน้าก็ได้  แต่ก็คิดอีกด้านนะครับการที่องค์กรๆหนึ่งขาดคนและกำลังต้องการกำลังคนกันเป็นจำนวนหลายสิบหรือจำนวนร้อยจริงๆ ผมว่าก็ต้องมีบรรยากาศที่ทุกคนในองค์กรสัมผัสได้หรือรุ้ได้ว่าขาดจริงๆหรือต้องการจริงๆจนกระทั้งพูดกันได้เป็นการทั่วไป แต่นี้ตรงกันข้าม แต่ก็เหนือสิ่งอื่นใดครับ ผมยังหวังว่าฟ้าอาจผ่าลงมาโดยไม่มีเมฆฝนเลยก็ได้นะครับ *หวังไป คิดไปครับ*

GM

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2012, 09:58:37 PM »
หนทางยังอีกยาวไกลเพิ่งเริ่มบัญชี ปปท ได้ไม่นาน ต้องให้เวลาเจ้าหน้าที่ผู้มีอำนาจ ปปท ในการบริหารจัดการภายในของตนเอง * ดีใจที่เพื่อน ๆ เข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนข้อมูล* จะเป็นจริงหรือไม่เป็นอีกเรื่องหนึ่งไม่ว่ากันอยู่แล้ว  โดยส่วนตัวยังเชื่อว่าบัญชี ปปท คงไม่แน่นิ่งอยู่แค่ 20 คนแรกแน่นอน * ขอให้สิ่งที่ผมคิดเป็นจริง ขอให้เพื่อน ๆ ที่ขึ้นบัญชีนักสืบ ปปท. ขอให้การสอบครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายสำหรับชีวิตข้าราชการ ขอให้ได้บรรจุกันทุก ๆ คนนะครับ ( ร่วมทั้งผมด้วยแหละ ) เรียกต้นปีกี่จะดี / ขอรับโบนัส ฯ ชีวิตลูกจ้างเอกชนก่อนเถอะ...ขอร้อง...!!!

GM

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 11:05:56 PM »

เพื่อน ๆ รอบแรกถูกซอยย่อยเพื่อช่วยงานแล้ว....แล้วเมื่อไหร่พวกเราจะมีโอกาสเช่นนั้นบ้าง.......( เข้าใจว่าขาดกำลังพลเรียกเถอะครับ...จัดหนักไปเลย )

http://www.pacc.go.th/pacc_website/uploads/files/10_2012/wiwi.pdf

ในกรณีที่ ปปท. ส่งรายชื่อให้หน่วยงานอื่น ๆ เพื่อเรียกประเมิน โดยส่วนตัวอยากให้ กจ.นำข่าวแจ้งในหน้าเวป ปปท. บ้างเพื่อจะได้ติดตามที่หน่วยงานนั้น ๆ ต่อไป เพื่อป้องกันการเสียสิทธิ์.....ในกรณีผู้ที่ได้ขึ้นบัญชี ฯ แต่มีการเปลี่ยนแปลงหรือย้ายที่อยู่ในภายหลัง ( อาจไม่ได้รับจดหมายเมื่อเรียกประเมิน ) เบอร์โทรเคยให้ไว้แต่อาจมีการเปลี่ยนแปลงและอาจพลาดการติดต่อได้ครับ

* จะเป็นไปได้ไหม บัญชีนักสืบสวนสอบสอบ ปปท. เมื่อถูกเรียกบรรจุ อาจไม่ได้ทำงานในตำแหน่งที่สมัคร โดยเทียบเคียงเพื่อน ๆ รอบแรก 7 ท่านนี้ครับ * ตามคำสั่ง 7 ท่านนี้ไปทำหน้าที่ ที่ศูนย์รับเรื่องร้องเรียน...หรือว่าทำหน้าที่ทั้งสืบและสอบรวมในตัวด้วยไม่แน่ใจครับ

เพื่อน ๆ ที่อยู่ในลำดับที่ 21 - 200 ควรหาความรู้เกี่ยวกับ ปปง ได้แล้วครับ ( สำหรับผมยังอีกยาวไกล ) อย่าหวังพึ่งน้ำบ่อหน้า โอกาสมาคว้าไว้เลย...ใส่ให้เต็มที่ ( แข่งกับเพื่อน ๆ กันนั่นแหล่ะ ) ขอแสดงความยินดีล่วงหน้านะครับ ( แต่อย่ามาตรวจสอบทรัพย์สินผมนะ...ปกติก็เดือนชนเดือนอยู่แล้ว ) 

อยากรับราชการ

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 11:03:21 AM »
ระหว่างทาง แวะพักที่ กรมศุล & ปปส. ก่อนดีมั๊ย
1.กรมศุล ฯ น่าจะประมาณ 1000 อัตรา ตามที่เขาลือกันมาอย่างต่อเนื่อง
2.ปปส. 150 อัตรา ขึ้นไป ( ผลงานเข้าตารัฐบาลขออะไรน่าจะง่ายช่วงนี้ )

แถวหน้ารามฯ เขาเริ่มติวกันแล้วนะ แสดงว่าต้องมีมูลแน่ ๆ โดยเฉพาะ ปปส.เห็นเขาเน้นไปทาง นิติกร หากเป็นจริงถ้ารับเฉพาะคนจบเน ผมคงจบเห่....ไปอีกคน

ทั้ง 2 หน่วยงานนี้ถ้าหากเปิดสอบจริง และเรียกบรรจุเร็ว ปปท.อาจต้องเสียบุคลากรในบัญชีไปส่วนหนึ่ง......คนเก่ง ๆ ทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็นลำดับต้น ๆ หรือท้าย ๆ ไม่ค่อยจะมีความแตกต่างกันสักเท่าไหร่ เพราะการสอบในแต่ละครั้งขึ้นอยู่ที่ความพร้อม - ระยะเวลาในการเตรียมตัวมากกว่า ( คนกาแม่นน่ากลัวที่สุด )

ขอให้โชคดีกันทั่วหน้านะครับ.....เจอกันที่ กรมศุล - ปปส.

คุณปลื้ม

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 03:03:06 PM »
ข่าวดี   ปปส.เรียกประเมินแล้ว 201-218 คน

ck

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 03:17:08 PM »
คุณปลื้ม เอาข่าวมาจากไหนครับ ประกาศหรือยังครับ

Steven

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 03:24:48 PM »
ขอลิ้งค์หรือเอกสารท่ีมาของข่าวด้วยครับ

อยากรับราชการ

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 03:49:40 PM »
ล่าสุด สอบถาม ปปท.แล้ว ปปง.เรียกบัญชี นักสืบสวนสอบสวน ไปอีก 180 คน จริง ยืนยันแล้ว

พิมพ์ผิดหรือเปล่าครับ.....ตั้งใจจะพิมพ์ ปปง แต่นิ้วยาวไปหน่อย...นับว่าเป็นข่าวดี ถึงแม้จะยังงงและสับสน....อะไรก็ได้ ไปหมดขอให้เรียกถึงละกัน
ถ้า ปปส.เรียกจริงตามที่คุณปลื้นแจ้ง แล้ว ปปง หายไปใหนครับ...สอบถามเพื่อเป็นข้อมูลเพื่อน ๆ จะได้เตรียมตัววางแผนในการอ่านหนังสือเพื่อเข้ารับการประเมินตามช่วงลำดับที่ ที่หน่วยงานนั้นจะเรียกครับ.......( คุณปลื้มไม่เคยทำให้เพื่อน ๆ ผิดหวัง ) ข่าวที่ได้มักจะเจาะตรงถึงเนื้อถึงตัว...ขอชมครับ

www.sara-dede.com โฆษณาแบบลิงค์ข้อความตำแหน่งนี้ ติดต่อ Admin @ 629-632

www.sara-dede.com โฆษณาแบบลิงค์ข้อความตำแหน่งนี้ ติดต่อ Admin @ 629-632

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

Warning: this topic has not been posted in for at least 120 days.
Unless you're sure you want to reply, please consider starting a new topic.

ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ แบบข้อความ ติดต่อ ADMIN

Ads@ Admin 690-700 ชื่อ: อีเมล์:
Verification:

Type the letters shown in the picture
Listen to the letters / Request another image
Type the letters shown in the picture:
กรุณาตอบว่า   หนึ่ง บวก สอง ได้เท่าไหร่  (ตอบเป็นตัวหนังสือ):

Facebook Comments

sara-dede.com งานราชการ สอบราชการ สอบบรรจุ เปิดสอบราชการ สอบท้องถิ่น ชีทหน้าราม www.sara-dede.com รวมพลคนสอบราชการ สาระดี สาระดีดี สอบ ก.พ. สอบปลัดอำเภอ สอบ ภาค ก. สอบสรรพากร สอบนักวิเคราะห์นโยบายและแผน สอบพัฒนาชุมชน สอบตำรวจ สอบทหาร สอบครู สอบศุลกากร สอบ ปปช. ปปส. ปปง. ปปท. ดีเอสไอ DSI นักวิชาการพาณิชย์ นักทรัพยากรบุคคล นักฝึกอบรม นักวิชาการแรงงาน รวมพลคนสอบราชการ เปิดสอบราชการ แนวข้อสอบปลัดอำเภอ แนวข้อสอบภาค ก นักจัดการงานทั่วไป เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป สาระดีดี.คอม ปลัดอำเภอ สอบภาค ก กพ.งานราชการ เปิดสอบราชการ สอบปลัดอำเภอ แนวข้อสอบปลัดอำเภอ สอบนักจัดการงานทั่วไป สอบนิติกร สอบเน สอบนักวิเคราะห์นโยบายและแผน นักทรัพยากรบุคคล ปฏิบัติการ พัฒนาชุมชน เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป สรรพากร นักบัญชีและการเงิน ครู สอบท้องถิ่น อบจ. อบต. เทศบาล พนักงานราชการ สอบตำรวจ สอบทหาร แจกแนวข้อสอบเพื่อสอบบรรจุรับราชการทุกตำแหน่ง ปปช. ปปส. ปปท. DSI กระทรวงยุติธรรม คนมหาดไทยสาระดี งานราชการ สอบราชการ สอบท้องถิ่น 55 เปิดสอบ ราชการ สมัครงานราชการ สอบบรรจุราชการ ข้อสอบเรียนปริญญาโท สอบภาค ก สอบนายร้อย สอบตำรวจ ปลัดอำเภอ สอบ ปปส. สอบ กรมศุลกากร สอบ กพ. ศูนย์รวมข่าวการสอบราชการ พนักงานราชการ คู่มือสอบราชการ หนังสือติวสอบราชการ แนวข้อสอบ หนังสือติวราชการ สอบ ภาค ข กพ. เทคนิคสอบสัมภาษณ์ราชการ หางานราชการ สอบ อบต. สอบ เทศบาล สอบ อบจ. ลูกจ้างชั่วคราว สอบ ครู เปิดสอบครูอัตราจ้าง ข่าวโอนย้ายข้าราชการ ตำแหน่งว่างราชการ เงินเดือนข้าราชการบรรจุใหม่ ค่าครองชีพชั่วคราว รวมแหล่งงานราชการ ศูนย์ข้อมูลข่าวสาร การสอบราชการ สอบนิติกร สอบนักสืบสวนสอบสวนปฏิบัติการ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ นักพัฒนาทรัพยากรบุคคล สรรพากร ประกันสังคม นักวิชาการการเงินและบัญชี นักพัฒนาชุมชน นักวิชาการศึกษา นักวิชาการศาสนา นักจัดการงานทั่วไป เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป นักวิชาการแรงงาน เจ้าหน้าที่ธุรการ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ นายช่างไฟฟ้า วิศวกร เจ้าหน้าที่ฝึกอบรม DSI ปปง. ปปท. ติวสอบราชการฟรี แนวข้อสอบฟรี โฆษณาฟรี พูดคุยปรึกษากันเรื่องการสอบราชการที่นี่

หน้าหลัก สาระดี รวมพล: คนสอบ สนง.ป.ป.ส. รวมบทความดีดี
กดสมัครสมาชิก
หน้าแรก สาระดีดี.คอม ขอ - แจกข้อสอบ งานเอกชน งานพิเศษ เฟสบุค กลุ่ม สาระดีดี
บอร์ด รวมพลคนสอบราชการ  โอน ย้าย เปลี่ยนตำแหน่ง ข่าวเด่นประจำวัน เฟสบุค รวมกลุ่มสอบปลัด
สอบเนติบัณฑิตยสภา กฎ ระเบียบ งานราชการ รวมกระทู้จากทุกบอร์ด แฟนเพจ สาระดีดี.คอม
รวมพล: ปลัดอำเภอ  ข่าวสารจาก ADMIN CHAT ONLINE  ฟังเพลง facebook admin
รวมพล:นักจัดการงานทั่วไป เรียนออนไลน์ งานราชการที่เปิดสอบ (พื้นที่โฆษณา) line ID : khonkiri
รวมพล: สอบภาค ก  พูดคุยเรื่องงานราชการ ศูนย์รวมข้อสอบราชการ(พื้นที่โฆษณา)
รวมพล: ปปช.ทุกตำแหน่ง งานราชการ ที่เปิดสอบ รวมข่าวเปิดสอบ+คู่มือสอบ (พื้นที่โฆษณา)
รวมพล: ปปท.ทุกตำแหน่ง มุมคลายเครียด ซื้อ-ขาย คู่มือสอบ ชุดติว
รวมพล: สอบภาค ข ของ ก.พ. บอร์ดของสมาชิก VIP

สาระดี งานราชการ สอบราชการ สอบท้องถิ่น 55 เปิดสอบราชการ สมัครงานราชการ สอบบรรจุราชการ ข้อสอบเรียนปริญญาโท สอบภาค ก สอบนายร้อย สอบตำรวจ ปลัดอำเภอ  สอบ ปปส. สอบ กรมศุลกากร สอบ กพ. ศูนย์รวมข่าวการสอบราชการ พนักงานราชการ คู่มือสอบราชการ หนังสือติวสอบราชการ แนวข้อสอบ หนังสือติวราชการ สอบ ภาค ข กพ. เทคนิคสอบสัมภาษณ์ราชการ หางานราชการ สอบ อบต. สอบ เทศบาล สอบ อบจ. ลูกจ้างชั่วคราว สอบ ครู เปิดสอบครูอัตราจ้าง ข่าวโอนย้ายข้าราชการ ตำแหน่งว่างราชการ เงินเดือนข้าราชการบรรจุใหม่ ค่าครองชีพชั่วคราว รวมแหล่งงานราชการ ศูนย์ข้อมูลข่าวสาร การสอบราชการ สอบนิติกร สอบนักสืบสวนสอบสวนปฏิบัติการ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ นักพัฒนาทรัพยากรบุคคล สรรพากร ประกันสังคม นักวิชาการการเงินและบัญชี นักพัฒนาชุมชน นักวิชาการศึกษา นักวิชาการศาสนา นักจัดการงานทั่วไป เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป นักวิชาการแรงงาน เจ้าหน้าที่ธุรการ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ นายช่างไฟฟ้า วิศวกร เจ้าหน้าที่ฝึกอบรม DSI ปปง. ปปท.สอบสำนักข่าวกรองแห่งชาติ ติวสอบราชการฟรีแนวข้อสอบฟรี โฆษณาฟรี BANNER1