สมัครสมาชิก สาระดีดี.คอม รวมพลคนสอบราชการ ด้วยไอดีและพาสเวิร์ดของ facebook เพียงแค่ กด

งานราชการที่เปิดสอบและรับสมัครสอบ ณ วันนี้

งานราชการที่เปิดสอบวันนี้ อัพเดตทุกวัน

รายละเอียดงานอื่นๆ Click --- > งานราชการ อัพเดตทุกวัน

Home UpdateTopic Chat Online  Content  Job  Product Facebook

โปรดติดตาม เราได้ที่ facebook กลุ่ม สาระดีดี.คอม BY ADMIN BANNER 4

สาระดี งานราชการ สอบราชการ สอบท้องถิ่น 56 เปิดสอบราชการ สมัครงานราชการ สอบบรรจุราชการ ข้อสอบเรียนปริญญาโท สอบภาค ก สอบนายร้อย สอบตำรวจ ปลัดอำเภอ สอบ ปปส. สอบ กรมศุลกากร สอบ กพ. ศูนย์รวมข่าวการสอบราชการ พนักงานราชการ คู่มือสอบราชการ หนังสือติวสอบราชการ แนวข้อสอบ หนังสือติวราชการ สอบ ภาค ข กพ. เทคนิคสอบสัมภาษณ์ราชการ หางานราชการ สอบ อบต. สอบ เทศบาล สอบ อบจ. ลูกจ้างชั่วคราว สอบ ครู เปิดสอบครูอัตราจ้าง ข่าวโอนย้ายข้าราชการ ตำแหน่งว่างราชการ เงินเดือนข้าราชการบรรจุใหม่ ค่าครองชีพชั่วคราว รวมแหล่งงานราชการ ศูนย์ข้อมูลข่าวสาร การสอบราชการ สอบนิติกร สอบนักสืบสวนสอบสวนปฏิบัติการ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ นักพัฒนาทรัพยากรบุคคล สรรพากร ประกันสังคม นักวิชาการการเงินและบัญชี นักพัฒนาชุมชน นักวิชาการศึกษา นักวิชาการศาสนา นักจัดการงานทั่วไป เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป นักวิชาการแรงงาน เจ้าหน้าที่ธุรการ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ นายช่างไฟฟ้า วิศวกร เจ้าหน้าที่ฝึกอบรม DSI ปปง. ปปท.สอบสำนักข่าวกรองแห่งชาติ ติวสอบราชการฟรี แนวข้อสอบฟรี โฆษณาฟรี 

สมัครสมาชิก สาระดีดี.คอม รวมพลคนสอบราชการ ด้วยไอดีและพาสเวิร์ดของ facebook เพียงแค่ กด

Ads@admin 10-21

ผู้เขียน หัวข้อ: นักจัดการงานทั่วไป สนข.  (อ่าน 60077 ครั้ง)

Tominal

• บุคคลทั่วไป
Re: นักจัดการงานทั่วไป สนข.
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 05:35:06 PM »
31 รายงานตัวที่กรมประมงแต่ไม่ทราบตำแหน่งว่างเลย เฮ้ย

Tominal

« ตอบกลับ #151 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2012, 05:36:17 PM »
ขอมีจังหวัดที่เราหวังไว้ด้วยเถิด เป็นกำลังใจให้เพื่อนที่ยังไม่บรรจุให้ได้ทุกคนนะคับ

ออฟไลน์ ปณทัต

• ระดับ:ผ่านภาค ก
  • **
  • กำลังใจ: ขอให้บรรจุ 3
    • -
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 09:26:39 PM »
วันนี้โทรไปถามความเคลื่อนไหวเจ้าหน้าที่บอกว่าเรียกรอบสองแล้วถึงลำดับที่ 16 ผมนี่ งง เลยครับ เพื่อนๆบอกว่าถึงลำดับที่ 67 เิืพื่อนๆ่ช่วยโทรไปถามหน่อยนะครับ จะได้ทราบว่าข้อมูลตรงกันหรือเปล่า อย่าเงียบหายไปนะครับ เพื่อนๆ บัญชี สนข.ใครรู้ความเคลื่อนไหว ข้อมูลเป็นอย่างไรแจ้งกันทราบด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Jaao_VIP

• ตำแหน่ง:VIP
  • ระดับ:สอบขึ้นบัญชี
  • กำลังใจ: ขอให้บรรจุ 2
« ตอบกลับ #153 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 12:00:33 PM »
ถึงลำดับที่ 67 นี่ คือประเมินที่ประมงค่ะ แต่ 68+ ไม่รู้ว่ามีหน่วยงานอื่นขอใช้หรือยัง

รอ รอ ต่อไป

« ตอบกลับ #154 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 03:22:01 PM »
อยากทราบ ข้อความรู้เกี่ยวกับการพัฒนาและวิเคราะห์กลั่นกรองงานที่เสนอผู้บังคับบัญชา
ต้องอ่านเรื่องไรบ้างจ่ะ ช่วยหน่อยจ่ะ ^^

• **
    • -
« ตอบกลับ #155 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 03:05:57 PM »
คุณ jaao  บรรจุหรือยังครับ หรือว่ารอเหมือนกันครับ ถ้ารู้ความเคลื่อนไหวแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

milk

« ตอบกลับ #156 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 06:50:21 PM »
เพื่อนๆที่ประเมินได้กรมประมง อยากรู้ว่าไปบรรจุที่ไหนกันบ้างค่ะ

กุ๋ก

« ตอบกลับ #157 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 05:19:22 PM »
เงียบจัง ไปไหนกันหมด ^^=

Tominal

« ตอบกลับ #158 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 10:21:25 AM »
แจ้งตำแหน่งว่างกรมประมง 16 ที่พวกเราเลือกกัน 9 จังหวัด ส่วนกลาง สระบุรี อยูธยา นครปฐม ปทุมธานี  พะเยา ตาก ลำพูน สารคาม  จังหวัดคงเหลือ (เนื่องจากสละสิทธิ์กันเยอะ) นครศรีธรรมราช ปัตตานี ชุมพร บึงกาฬ สกลนคร อุทัยธานี (เดวบอกเค้าไปยืมบัญชีสนข. ต่อให้นะคับ)

spy02

« ตอบกลับ #159 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 02:45:14 PM »
ขอบคุณค่ะสำหรับความเคลื่อนไหว หวังว่า บัญชี สนข จะได้ บรรจุเข้ารับราชการทุกคนนะค่ะ ส่วนเราก็หวังว่าจะได้
เปลี่ยนแท่ง เป็นปฏิบัติการ และหวังว่าจะโชคดีเหมือนคนอื่นค่ะ

กุ๋ก

« ตอบกลับ #160 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 03:16:44 PM »
แจ้งตำแหน่งว่างกรมประมง 16 ที่พวกเราเลือกกัน 9 จังหวัด ส่วนกลาง สระบุรี อยูธยา นครปฐม ปทุมธานี  พะเยา ตาก ลำพูน สารคาม  จังหวัดคงเหลือ (เนื่องจากสละสิทธิ์กันเยอะ) นครศรีธรรมราช ปัตตานี ชุมพร บึงกาฬ สกลนคร อุทัยธานี (เดวบอกเค้าไปยืมบัญชีสนข. ต่อให้นะคับ)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ^^

gan

« ตอบกลับ #161 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 11:53:24 AM »
เงียบจังเลยค่ะ ไม่มีความเคลื่อนไหวเลยเหรอค่ะ จะมีโอกาสได้ประเมินรอบ 2 หรือเปล่า เฮ้อ เหนื่อยจัง................

อันดา

« ตอบกลับ #162 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 02:01:10 PM »
โทรไปถาม กจ.มา ได้ข่าวว่าตอนนี้เรียกประเมินถึงลำดับที่ 80 จ้า

gan

« ตอบกลับ #163 เมื่อ: กันยายน 11, 2012, 03:44:57 PM »
ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูล เราลำดับที่ 8x ใกล้เข้ามาแล้วค่ะ

• **
    • -
« ตอบกลับ #164 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 01:29:47 PM »
เตรียมตัวครับ อีก3รอบ หมดบัญชี มีข่าวดีแว่วๆแล้ว.. ;D ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #165 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 08:34:24 PM »
คุณ jaao  บรรจุหรือยังครับ หรือว่ารอเหมือนกันครับ ถ้ารู้ความเคลื่อนไหวแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
-ได้บรรจุที่กรมประมงแล้วนะค่ะ ขอให้เพื่อนๆโชคดีกันทุกคนค่ะ

• **
    • -
« ตอบกลับ #166 เมื่อ: กันยายน 12, 2012, 10:54:52 PM »
กรมประมงเค้ารับโอนอายุราชการหรือเปล่าครับ สำหรับคนที่เป็นข้าราชการอยู่แล้วครับ

« ตอบกลับ #167 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 06:03:33 PM »
ประมงไม่รับโอนค่ะ แต่ถ้าหน่วยงานเดิมปรับทำ กพ.15 ได้ ก็ใช้ได้ ประมงต่อให้แต่ กบข.

• **
    • -
« ตอบกลับ #168 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 10:17:45 PM »
แสดงว่ารับโอนอายุราชการแต่ไม่รับโอนเงินเดือนสิครับต้องไปเริ่มเงินเดือน ป.ตรี ปัจุบันใช่มั้ยครับ

Aor_aor

« ตอบกลับ #169 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 10:10:33 AM »
ยินดีกับทุกคนนะค่ะที่ได้รับการบรรจุแล้ว..เรายังรออยู่รอบสอง (9x) ขอให้เรียก ขอให้เรียก สาธุ ;D

11

« ตอบกลับ #170 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 02:37:30 PM »
ลำดับที่ประเมินรอบสอง ถึงไหนกันแล้วค่ะ แจ้งให้ทราบหน่อยอยากทราบความเคลื่อนไหว เงียบกันจัง

• **
    • -
« ตอบกลับ #171 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 04:48:07 PM »
80 ครับ ;D ;D ;D

ไม่เกิน 80

« ตอบกลับ #172 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 05:25:01 PM »
รอหนังสือประเมินอยู่นะ^^

ตู๋กี้

« ตอบกลับ #173 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 09:19:36 AM »
เพื่อน ๆ รอบแรก ลำดับที่ ประมาณ 128-137 ไม่แน่ใจนะ ขอเรียกประเมินมากกว่านี้หรือเปล่า ของกรมอนามัย เราได้รับหนังสือแล้วนะ  ใครยังไม่ได้ตามเรื่องด่วน
สมัครขอประเมิน ด้วยตนเอง หรือทางไปรษณีย์ ภายใน 21 ก.ย. นี้ นะจ๊ะ

cc

« ตอบกลับ #174 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 10:10:49 AM »
แล้วต้องตามที่ไหน กรมอนามัย หรือเปล่า มีเบอร์ติดต่อไหม

www.sara-dede.com โฆษณาแบบลิงค์ข้อความตำแหน่งนี้ ติดต่อ Admin @ 629-632

www.sara-dede.com โฆษณาแบบลิงค์ข้อความตำแหน่งนี้ ติดต่อ Admin @ 629-632

ด้วยฟังค์ชั่น ตอบด่วน คุณสามารถใช้โค๊ดและ เครื่องหมายแสดงอารมณ์ได้ เหมือนการตั้งกระทู้ธรรมดา แต่สามารถทำได้สะดวกกว่า

Warning: this topic has not been posted in for at least 120 days.
Unless you're sure you want to reply, please consider starting a new topic.

ลงโฆษณาตำแหน่งนี้ แบบข้อความ ติดต่อ ADMIN

Ads@ Admin 690-700 ชื่อ: อีเมล์:
Verification:

Type the letters shown in the picture
Listen to the letters / Request another image
Type the letters shown in the picture:
กรุณาตอบว่า   หนึ่ง บวก สอง ได้เท่าไหร่  (ตอบเป็นตัวหนังสือ):

Facebook Comments

sara-dede.com งานราชการ สอบราชการ สอบบรรจุ เปิดสอบราชการ สอบท้องถิ่น ชีทหน้าราม www.sara-dede.com รวมพลคนสอบราชการ สาระดี สาระดีดี สอบ ก.พ. สอบปลัดอำเภอ สอบ ภาค ก. สอบสรรพากร สอบนักวิเคราะห์นโยบายและแผน สอบพัฒนาชุมชน สอบตำรวจ สอบทหาร สอบครู สอบศุลกากร สอบ ปปช. ปปส. ปปง. ปปท. ดีเอสไอ DSI นักวิชาการพาณิชย์ นักทรัพยากรบุคคล นักฝึกอบรม นักวิชาการแรงงาน รวมพลคนสอบราชการ เปิดสอบราชการ แนวข้อสอบปลัดอำเภอ แนวข้อสอบภาค ก นักจัดการงานทั่วไป เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป สาระดีดี.คอม ปลัดอำเภอ สอบภาค ก กพ.งานราชการ เปิดสอบราชการ สอบปลัดอำเภอ แนวข้อสอบปลัดอำเภอ สอบนักจัดการงานทั่วไป สอบนิติกร สอบเน สอบนักวิเคราะห์นโยบายและแผน นักทรัพยากรบุคคล ปฏิบัติการ พัฒนาชุมชน เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป สรรพากร นักบัญชีและการเงิน ครู สอบท้องถิ่น อบจ. อบต. เทศบาล พนักงานราชการ สอบตำรวจ สอบทหาร แจกแนวข้อสอบเพื่อสอบบรรจุรับราชการทุกตำแหน่ง ปปช. ปปส. ปปท. DSI กระทรวงยุติธรรม คนมหาดไทยสาระดี งานราชการ สอบราชการ สอบท้องถิ่น 55 เปิดสอบ ราชการ สมัครงานราชการ สอบบรรจุราชการ ข้อสอบเรียนปริญญาโท สอบภาค ก สอบนายร้อย สอบตำรวจ ปลัดอำเภอ สอบ ปปส. สอบ กรมศุลกากร สอบ กพ. ศูนย์รวมข่าวการสอบราชการ พนักงานราชการ คู่มือสอบราชการ หนังสือติวสอบราชการ แนวข้อสอบ หนังสือติวราชการ สอบ ภาค ข กพ. เทคนิคสอบสัมภาษณ์ราชการ หางานราชการ สอบ อบต. สอบ เทศบาล สอบ อบจ. ลูกจ้างชั่วคราว สอบ ครู เปิดสอบครูอัตราจ้าง ข่าวโอนย้ายข้าราชการ ตำแหน่งว่างราชการ เงินเดือนข้าราชการบรรจุใหม่ ค่าครองชีพชั่วคราว รวมแหล่งงานราชการ ศูนย์ข้อมูลข่าวสาร การสอบราชการ สอบนิติกร สอบนักสืบสวนสอบสวนปฏิบัติการ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ นักพัฒนาทรัพยากรบุคคล สรรพากร ประกันสังคม นักวิชาการการเงินและบัญชี นักพัฒนาชุมชน นักวิชาการศึกษา นักวิชาการศาสนา นักจัดการงานทั่วไป เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป นักวิชาการแรงงาน เจ้าหน้าที่ธุรการ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ นายช่างไฟฟ้า วิศวกร เจ้าหน้าที่ฝึกอบรม DSI ปปง. ปปท. ติวสอบราชการฟรี แนวข้อสอบฟรี โฆษณาฟรี พูดคุยปรึกษากันเรื่องการสอบราชการที่นี่

หน้าหลัก สาระดี รวมพล: คนสอบ สนง.ป.ป.ส. รวมบทความดีดี
กดสมัครสมาชิก
หน้าแรก สาระดีดี.คอม ขอ - แจกข้อสอบ งานเอกชน งานพิเศษ เฟสบุค กลุ่ม สาระดีดี
บอร์ด รวมพลคนสอบราชการ  โอน ย้าย เปลี่ยนตำแหน่ง ข่าวเด่นประจำวัน เฟสบุค รวมกลุ่มสอบปลัด
สอบเนติบัณฑิตยสภา กฎ ระเบียบ งานราชการ รวมกระทู้จากทุกบอร์ด แฟนเพจ สาระดีดี.คอม
รวมพล: ปลัดอำเภอ  ข่าวสารจาก ADMIN CHAT ONLINE  ฟังเพลง facebook admin
รวมพล:นักจัดการงานทั่วไป เรียนออนไลน์ งานราชการที่เปิดสอบ (พื้นที่โฆษณา) line ID : khonkiri
รวมพล: สอบภาค ก  พูดคุยเรื่องงานราชการ ศูนย์รวมข้อสอบราชการ(พื้นที่โฆษณา)
รวมพล: ปปช.ทุกตำแหน่ง งานราชการ ที่เปิดสอบ รวมข่าวเปิดสอบ+คู่มือสอบ (พื้นที่โฆษณา)
รวมพล: ปปท.ทุกตำแหน่ง มุมคลายเครียด ซื้อ-ขาย คู่มือสอบ ชุดติว
รวมพล: สอบภาค ข ของ ก.พ. บอร์ดของสมาชิก VIP

สาระดี งานราชการ สอบราชการ สอบท้องถิ่น 55 เปิดสอบราชการ สมัครงานราชการ สอบบรรจุราชการ ข้อสอบเรียนปริญญาโท สอบภาค ก สอบนายร้อย สอบตำรวจ ปลัดอำเภอ  สอบ ปปส. สอบ กรมศุลกากร สอบ กพ. ศูนย์รวมข่าวการสอบราชการ พนักงานราชการ คู่มือสอบราชการ หนังสือติวสอบราชการ แนวข้อสอบ หนังสือติวราชการ สอบ ภาค ข กพ. เทคนิคสอบสัมภาษณ์ราชการ หางานราชการ สอบ อบต. สอบ เทศบาล สอบ อบจ. ลูกจ้างชั่วคราว สอบ ครู เปิดสอบครูอัตราจ้าง ข่าวโอนย้ายข้าราชการ ตำแหน่งว่างราชการ เงินเดือนข้าราชการบรรจุใหม่ ค่าครองชีพชั่วคราว รวมแหล่งงานราชการ ศูนย์ข้อมูลข่าวสาร การสอบราชการ สอบนิติกร สอบนักสืบสวนสอบสวนปฏิบัติการ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ นักพัฒนาทรัพยากรบุคคล สรรพากร ประกันสังคม นักวิชาการการเงินและบัญชี นักพัฒนาชุมชน นักวิชาการศึกษา นักวิชาการศาสนา นักจัดการงานทั่วไป เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป นักวิชาการแรงงาน เจ้าหน้าที่ธุรการ นักวิชาการคอมพิวเตอร์ นายช่างไฟฟ้า วิศวกร เจ้าหน้าที่ฝึกอบรม DSI ปปง. ปปท.สอบสำนักข่าวกรองแห่งชาติ ติวสอบราชการฟรีแนวข้อสอบฟรี โฆษณาฟรี BANNER1